Samsung WA86F (LH86WAFWLGCXXS)
Màn hình tương tác WAF Android OS 86 inch
Các đặc điểm nổi bật của màn hình tương tác Samsung WAF Series
Giải pháp học tập không giới hạn
Giao diện thân thiện, đáp ứng mọi nhu cầu
Hệ điều hành Android™
Truy cập nhanh các dịch vụ của Google
Chứng nhận EDLA
Ghi chú tức thì, mọi nơi trên màn hình
Bật tính năng Chú thích
Ghi chú độc lập, học tập cùng nhau
Chế độ Split Note
Hiển thị nhiều màn hình cùng lúc
Đa nhiệm dễ dàng
Chia sẻ không dây, thông minh trên nhiều thiết bị
Khả năng chia sẻ màn hình tối ưu
Tương tác tốt hơn với cảm ứng đa điểm
Cảm ứng đa điểm
Đổi bút không cần đổi cài đặt
Dual Pen
Thuận tiện hơn nhờ Bảng điều khiển phía trước
Truy cập nhanh bảng điều khiển
Thông số kỹ thuật màn hình tương tác Samsung WAF Series
| Model | Samsung WAF Series | |||
| LH65WAFWLGCXXS | LH75WAFWLGCXXS | LH86WAFWLGCXXS | ||
| Tấm nền | Kích thước đường chéo | 65″ | 75″ | 86″ |
| Loại | Direct, 60Hz | Direct, 60Hz | Direct, 60Hz | |
| Độ phân giải | 3,840 x 2,160 (Ngang) | 3,840 x 2,160 (Ngang) | 3,840 x 2,160 (Ngang) | |
| Độ sáng (Tiêu chuẩn) | 400cd/m² | 400cd/m² | 400cd/m² | |
| Tỷ lệ tương phản (Tiêu chuẩn) | 1,200 : 1 | 1,200 : 1 | 1,200 : 1 | |
| Góc xem (Dọc/Ngang) | 178 : 178 | 178 : 178 | 178 : 178 | |
| Độ mờ | 25% | 25% | 25% | |
| Thời gian phản hồi (G-to-G) | 8ms | 8ms | 8ms | |
| Hiển thị | Độ tương phản động | 4,000 : 1 | 4,000 : 1 | 4,000 : 1 |
| Âm thanh | Loại loa | Loa tích hợp (15W x 2 Kênh) | Loa tích hợp (15W x 2 Kênh) | Loa tích hợp (15W x 2 Kênh) |
| Kết nối | Đầu vào – RGB | Không có | Không có | Không có |
| Đầu vào – Audio | 1 (Stereo Mini Jack) | 1 (Stereo Mini Jack) | 1 (Stereo Mini Jack) | |
| Đầu vào – USB | 4 (2.0 x 2, 3.0 x 2 ) | 4 (2.0 x 2, 3.0 x 2 ) | 4 (2.0 x 2, 3.0 x 2 ) | |
| Đầu ra – RGB | Không có | Không có | Không có | |
| Đầu ra – Video | HDMI Out (Sau) | HDMI Out (Sau) | HDMI Out (Sau) | |
| Đầu ra – Audio | 1 (Stereo Mini Jack) | 1 (Stereo Mini Jack) | 1 (Stereo Mini Jack) | |
| Bên trong – cảm ứng | Cảm biến Eco | Cảm biến Eco | Cảm biến Eco | |
| BT/WiFi | Có (Bàn phím / Chuột) | Có (Bàn phím / Chuột) | Có (Bàn phím / Chuột) | |
| Giao thức WIFI | Wifi 5 (802.11ac) | Wifi 5 (802.11ac) | Wifi 5 (802.11ac) | |
| Tốc độ cổng Ethernet | 1 Gbps | 1 Gbps | 1 Gbps | |
| Chạm | Loại | IR | IR | IR |
| Cảm ứng chạm | Lên đến 40 điểm | Lên đến 40 điểm | Lên đến 40 điểm | |
| Loại bút cảm ứng | Cảm ứng thụ động | Cảm ứng thụ động | Cảm ứng thụ động | |
| Phạm vi nhận dạng đối tượng | Mặt trước bút : 3mm Mặt sau bút : 8mm Xóa : ≥9cm² | Mặt trước bút : 3mm Mặt sau bút : 8mm Xóa : ≥9cm² | Mặt trước bút : 3mm Mặt sau bút : 8mm Xóa : ≥9cm² | |
| Phạm vi nhận dạng đối tượng (Tối thiểu | 2mm | 2mm | 2mm | |
| Thời gian phản hồi | ≤5ms | ≤5ms | ≤5ms | |
| Tốc độ vẽ (Độ trễ chạm) | ≤45ms | ≤45ms | ≤45ms | |
| Độ dày | 3.2T | 3.2T | 3.2T | |
| Nguồn | Loại | Nội bộ | Nội bộ | Nội bộ |
| Tiêu thụ điện – Tối đa [W/h] | 409 W/h | 450 W/h | 493 W/h | |
| Tiêu thụ điện – Tiêu chuẩn [W/h] | 172 W/h (IEC62087 / Tiêu chuẩn EnergyStar : 137 W/h) | 209 W/h (IEC62087 / Tiêu chuẩn EnergyStar : 137 W/h) | 264 W/h (IEC62087 / Tiêu chuẩn EnergyStar : 137 W/h) | |
| Tiêu thụ điện – Công suất [W/h] | 371 W/h | 416 W/h | 460 W/h | |
| Tiêu thụ điện – Chế độ chờ [W/h] | 0.5 W/h | 0.5 W/h | 0.5 W/h | |
| Tiêu thụ điện – BTU | 388 | 470 | TBD | |
| Kỹ thuật | Kích thước (mm) – Nguyên bộ | 1,482.1 x 891.4 x 87.7mm | 1,716.5 x 1,031.8 x 86.9mm | 1961.8 x 1170 x 87.7 mm |
| Kích thước (mm) – Bao bì | 1,640 x 1,010 x 185mm | 1,840 x 1,125 x 185mm | 2095 x 1265 x 185 mm | |
| Trọng lượng (kg) – Nguyên bộ | 35.2kg | 48.9kg | 62.5kg | |
| Trọng lượng (kg) – Bao bì | 43.2kg | 57.9kg | 74.1kg | |
| Giá VESA | 600 x 400 | 800 x 400 | 800 x 600 | |
| Kính bảo vệ | Có | Có | Có | |
| Loại chân đứng | Giá treo tường VESA | Giá treo tường VESA | Giá treo tường VESA | |
| Loại trình phát đa phương tiện | Hỗ trợ OPS Slot | Hỗ trợ OPS Slot | Hỗ trợ OPS Slot | |
| Xoay | Chỉ Màn hình ngang | Chỉ Màn hình ngang | Chỉ Màn hình ngang | |
| Chiều dài cáp nguồn | 3m | 3m | 3m | |
| Thiết kế | Màu khung viền | Đen | Đen | Đen |
| Vận hành | Nhiệt độ vận hành | 0℃~40℃ | 0℃~40℃ | 0℃~40℃ |
| Độ ẩm | 10~80% | 10~80% | 10~80% | |